VOA1, The hits kutoka studio 15, hii ni VOA Express. Ni siku nyingine tena ya Jumatano ikiwa ni Januari 8 eh, mwaka huu wa uh, na 225 Tunakukaribisha katika matangazo ya VOA Express hii leo. Kama ilivyo ada ya matangazo haya, tunaangalia maswala mbalimbali mbali ambayo yana kuhusu wewe hasa e, ukiwa kijana e, naamini amini mambo kweli ni bam bam. E, leo tuna mengi ya kuangalia. Unajua hapa Marekani sasa hivi e, wakati tunatarajia kumpokea rais mpya, rais mteule Donald Trump ambaye ameapa kushughulikia suala la uhamiaji haramu. Eh, sasa hili tutaliangalia, je, haya anawafanya vijana labda waanze kuona kwamba mm mi mpango wa kwenda Marekani kwa kweli kutafuta maisha, sasa inabidi ni ufute. Eh, tutasikiliza wataalamu wa vijana na tabia za vijana wanasemaje juu ya hili lakini katika mambo mengine siko peke yangu humu ndani, niko na mwenzangu Sandey Shomari. Mimi ni Idi Ligongo, bila shaka na nimekushajaa tele kama pishi la mchele, msikilizaji, ikiwa ni siku maridhawa kabisa ya Jumatano. Msikilizaji, natumaini huko standby kuungana nasi ukiwa vizuri kabisa. Hapa studio Washington ni saa mbili dakika 31, Afrika Mashariki kumi na nusu, Afrika ya Kati tisa na nusu. Vitu ni vingi vya kuongelea kama alivyosema Idi Ligongo, vilevile kwenye swala letu la barazani tunauliza, je, jambo gani muhimu kwako kwa, kwa, kwa mwaka huu wa elfu mbili na ishirini na tano? Majibu ni lukuki nayoingia, taongea nanyi kwa njia ya simu, bila shaka mambo yatakuwa sradakta. Bila kusahau pia kwenye swala letu la leo tunasema, mkuu mpya wa jeshi la DRC ataweza kuzima mapigano ya waasi mashariki mwa nchi? Watu wengi kwelikweli wamejibu kwenye Facebook, tutasoma hayo majibu yenu bila shaka. Ukae stand by, usiondoke kando ya redio yako msikilizaji nam basi. Uh, kwa namna ambavyo na tunakwenda moja kwa moja, eh, tuanze huko nchini Tanzania, ambapo eh, kuna mambo mengi sana ya kuzungu, kuzungumzia eh, swala la eh, maswala ya elimu bila shaka huko Tanzania, si maswala ya elimu sana tuliangalia jana lakini, leo tutaangalia zaidi uh, maswala ya kombe eh, la Mapinduzi, Mapinduzi Cup, kama tulivyozungumza hapo awali, Idi Ligongo. Uh, eh, michuano ya Mapinduzi inatia taradadi uh, eh. mm -hmm. Michuano hii miaka ya nyuma imeshuhudia timu mbalimbali mbali zikicheza, lakini mwaka huu imeshughulika na mataifa timu za mataifa: Kenya, Uganda, wageni Burkina Faso. Eh, Uganda hawapo, Kenya, Tanzania, Burkina Faso. Eh, hali kadhalika wanapambana kwelikweli. Zanzibar pia wanatimu yao pale, kwa hiyo mashindano haya yanacharuka kwelikweli, lakini basi hali ikoje kwenye michuano hii mwaka huu mpaka sasa? eh, tunaungana na mchambuzi wa soka kutoka katika jarida la Mwananchi kule nchini Tanzania, Diana Sango. Tueleze Diana, mpaka sasa michuano hii iko namna gani, imefikia wapi na hali ikoje? ni mashindano ambayo yamehusisha timu za taifa tofauti na kipindi cha nyuma ambayo imekuwa tukiona club ndo zinashiriki kwenye mashindano haya, na eteia kwa sababu kuna mashindano ya chani ndivyo. Eh, ndio sababu kubwa ya mashindano haya kuwekwa kwenye kuwajumuisha timu za taifa ili kuzipa timu za taifa maandalizi mazuri kuelekea mashindano ya chana. Tayari timu nne zile ambazo zinashiriki Kenya ena Burkinafaso, Zanzibar ya Tanzania, Tanzania Bara ambayo ni Kilimanjaro aumesoeza mechi mbili mbili. Kilimanjaro kibuliza mtia kwenye timu nne. Zanzibar ikiwa na pointi tatu lishinda mechi moja michi nafasi ikiwa na pointi nne nafasi ya pili, walishinda mechi moja akadrow mechi moja. Kenya ikiongoza kundi kiwa na pointi nne, na wao kwenye mechi mbili walishinda mechi moja akadrow mechi moja, na hii ni kwamba mpaka sasa hivi mchezo wa Tanzania Bara unaopata ambao watacheza dhidi ya Bukina Faso, Tanzania watakuwa tu kama wanakamilisha ratiba kwa sababu ukiangalia mashindano haya yalivyo kwenye fainali itacheza simu ambayo inashika nafasi ya kwanza na nafasi ya pili. Kwa uchambuzi wako pengine umekushaona eh, Tanzania inaburuza mkia kwenye kundi hilo Kenya imekusha shinda mechi yake, imetoka sare, inafanya vizuri. Zanzibar pia ilishinda mechi moja na kushindwa na Bukina Faso. Sasa eh, unavyoona timu hizi zinazoshiriki mwaka huu eh, timu gani imekuonyesha kwamba imeonyesha inafanya vyema na pengine itakuwa na nafasi ya kuchukua kabisa kombe hili? Na ziona, ni Bukina Faso pamoja na Kenya na pia ndo timu ambazo naziona zikicheza fainali, kwa sababu mechi wamebakiza mechi moja moja. Angalia, Zanzibar tatiza dhidi ya uh, dhidi ya uh, Kenya Harambee Stars, ambapo anatakiwa apate ushindi, na wakati akipata ushindi dhidi ya uh, Kenya anatakiwa amuombee Bukinafaso atoke asipate point yoyote, afungwe dhidi ya uh, Kilimanjaro Stars uh, ambayo sasa ni timu ambayo haijapata matokeo kabisa kwenye mashindano haya. Na kwangu upande wangu mimi naiona fainali, naenda kuibeba Kenya pamoja na Bukinafaso, Zanzibar na Tanzania mara ambayo ni Kilimanjaro Stars kuziona kwenye fainali. Haya, kazi ndivyo hivyo ilivyo ili ligongo. Ulikuwa ukishuhudia hizi mechi jana ziki ndima kati ya Kenya na Tanzania, ambao Kenya walichachafya, eh, na kupata ushindi pale jana wa bao mbili. Asante, inabidi tuweke maswala sawa. Kenya jana ilicheza na Kilimanjaro Stars, si Tanzania, Tanzania bara. Si, eh, si Tanzania. Unajua Tanzania ni muungano wa Tanganyika na Zanzibar. Na Zanzibar. Sasa kama kuna timu ya Zanzibar kivyake Kilimanjaro kivyake, hiyo si Tanzania. Ni Tanzania bara, na kweli kweli ni mjadala umekuwa mkubwa kwelikweli kwenye vyombo eh, yeah, mbalimbali na ukizingatia kwamba pia uh, uh, Zanzibar hali kadhalika Kilimanjaro Stars wachezaji kile kikosi ni kama, kama ni vikosi vya tatu hivi mm, kwa sababu kikosi, kikosi cha kwanza kinajiandaa na AFCON Morocco, kikosi cha pili naweza nikasema kinajiandaa kwa ajili ya CHAN Eh, kwayo, uh, ndiyo, kwa hiyo ndio hali iko hivyo kwenye mitandao, watu wanabishana kwelikweli juu ya swala hili, na kama vyomsikia Diana mchambuzi akizungumza kwamba vikosi hivi vya upande wa Tanzania bara vinategemea sana timu za Simba na Yanga mm. ambazo hivi sasa hazikushirikishwa kabisa, kutokana na michezo zao za kimataifa za kimataifa, wachezaji wao hawakushiriki kabisa kwenye hii timu, wao katika klabu bingwa na kombe la shirikisho mm -hmm. katika hatua ya makundi ambapo juma hili wanaendelea kukipukutisha <laughs> <laughs> <laughs> Ah, twende kwenye burudani ya muziki basi, huyu ni Nyali eh, Nyali ngoma hii eh, Gravity Omotuju. <laughs> Haya basi, ndio mambo hayo. Gravity omo ni omotju mambo mazito yeah, hayo kabisa, eh, yeah. Kama hujui, unajua tu unaambiwa, kama hujui, sasa hivi ndio unaelewa Ndo watu wanavyokwambia hivi, ndio ndio jamaa wa Gravity anavyosema yeah, na akiwa Uganda huko, sio mambo ya Kampala hayo, msikilizaji. Haya, twende tusonge mbele sasa. Hapa Marekani wakati tunajiandaa kupata rais mpya hapo Januari 20, rais mteule, uh, Donald Trump, eh, wakati wa kampeni na hata kipindi hiki kuelekea kuingia madarakani, ahadi mojawapo kubwa ambazo amekuwa akiwaambia Wamarekani na dunia kiujumla ni kushughulikia suala la wahamiaji haramu no. Na ni swala ambalo hivi sasa limeshamiri kwelikweli kwa sababu hata hapa ndani ya Marekani mm -hmm. e, imerekodiwa uh, idadi kubwa e, baadhi ya wa wahamiaji wameanza kutafuta uh, njia mbadala uh, ya kwenda maeneo mengine kwa ajili ya kuepukana na hili balaa ama hii kadhia, kwa sababu mpaka ule wa kaskazini na taifa la Canada. Uh, wahamiaji wamekuwa wakionekana wakivuka mpaka wakiondoka Marekani kabla ya Januari ishirini ili kujiepusha labda kurejeshwa kule walikotoka, kwa sababu hapa mambo hayajawa uh, vyema, na hili limekuwa likirindima duniani kote. Sasa je eh, kwa vijana ambao wako Afrika ambao wamekuwa wakitamani kuja Marekani kwa ajili ya kutafuta uh, kazi na maisha, hali iko ikoje? Wao wanaweza wakabadilisha mtazamo wao sasa. Tumezungumza hapa na mtaalamu wa masuala ya tabia mabadiliko ya tabia kwa vijana kutoka taasisi ya Tanzania Youth Coalition TYC. Eh, Bwana Twaha Farijala Twaha, tueleze sasa, kwa hili unadhani linaweza likarudisha nyuma vijana ambao wanatamani kuja hapa Marekani? Hapana, hawezi yakawaiia ya, uh, mtazamo wa kuweza kuja Marekani. Kikubwa nafikiri labda ni kuzuia katika hilo swala la uhamiaji haramu, lakini na changamoto kubwa labda wabadilishe taratibu za kuweza kuomba fursa ya kuja huko, lakini mazungumzo tu kama mazungumzo hayawezi akamzuia mtu, na kwa kuwa lengo la mtu anaposema kwamba anataka kusafiri kwenda sehemu fulani haimaanishi kwamba hawezi akaishi sehemu ambayo alokuwepo mfano hata hapo hapo Marekani wako watu ambao wanaoishi Washington DC lakini hawaishi new York, japokuwa hakuna kibali ambacho kinaweza kikamziwia mtu kwenda hapo. Kwa hiyo swala la mtu kusafiri kwenda sehemu fulani haliwezi likazuiliwa kwa sababu ya matamshi ya mtu fulani, kwa sababu tu kikubwa ni kuangalia ni zile taratibu na zi ambazo zilizowekwa za kumwezesha mtu kuweza kusafiri kihalali. Na hata sisi kama tunaposimamia masuala ya vijana mara nyingi sana hatuhamasishi watu kuweza kufanya safari kwenda katika kutafuta maisha nje ya utaratibu, bali tunachohamasisha ni zaidi watu kuangalia taratibu zile ambazo zinazotakiwa katika maeneo husika ambayo wanatakiwa kwenda, kwa sababu maisha yanatafuta sehemu yoyote. Kwa hiyo, na vijana hawawezi wakawa wamejifunga sehemu moja. Kwa hiyo, sehemu moja ikifunga, unatafuta fursa sehemu nyingine. Ku- kusema kwamba utaziwia haimaanishi kwamba ndio inaweza ikawa ni kwanza cha kusema kwamba sasa Marekani haiwezi ikaingiliwa tena, oh, na wahamiaji haramu, hicho kitu kikazuilika, okay, okay, lakini situmamazisha tu kwamba taratibu zifuatwe za vijana wanapotaka kwenda Sehemu yoyote ya Marekani hata nje ya Marekani, na kwa mazingira sasa yaliyopo, hudhani kwamba uh, labda inaweza ikawafanya vijana wakaona kwamba uh, kwa sababu Marekani imekuwa ngumu, na hata hapa Marekani kuna baadhi ya watu wameanza kuondoka kwa kuogopa hilo Udhani kwamba hili pia linaweza likawabadilishia mwelekeo mwingine? Kiukweli haliwezi likabadilisha mwelekeo wote, kwa sababu namna Marekani inavyokuwa promoted inawahamasisha watu wengine pia kuweza kufikia, wanakwenda huko. Kwa hiyo hata kwa mfano kwa nchi yetu sisi hapa Tanzania, labda tunasema sasa hivi makao makuu ya serikali ni Dodoma, lakini namna Dar es Salaam inaposikika inapokuwa inaonekana kwamba ni lazima watu wa mikoa mingine yote wawe wanahamasika na kuangalia lazima ili niweze kutafuta usa gani itakayonifanya niweze kufika Dar es Salaam ili niweze kujimarisha katika maswala hiyo. Kwa hiyo swala la Marekani eh, kwa, kusema kwamba kauli zinazosomana na rais mteule inaweza ikawa ni kikwazo cha kuwazuia watu kukosa ile bohazi ya kuja huko inakuwa, ah, si, ni ngumu sana. Haya basi, umemsikia Twaha Farijala haki vizuri sana hayo basi moja kwa moja hivi sasa tuelekee kupata habari za dunia. Jeshi la Nigeria limesema leo Jumatano kwamba wanajeshi wake wamewaua wanamgambo thelathini na wanne wa Kiislam katika mapigano ya bunduki kaskazini mashariki mwa jimbo la Borno, na wanajeshi sita pia walikufa mapigano hayo yaliyotokea Jumamosi katika kijiji cha Sabon Gari wakati wanamgambo hao walipovizia wanajeshi waliokuwa wakirejea katika kambi ya kijeshi Msemaji wa jeshi Meja Jenerali Edward Buba amesema wanamgambo hao ni wa kundi la Boko Haram na Islamic State wa Afrika Magharibi ISWAP. Alisema walikuwa wakiendesha pikipiki na malori yakiwa yamepachikwa bunduki. Umoja wa Ulaya umesema hautaruhusu mataifa mengine kushambulia mipaka yake huru. Waziri wa mambo ya nje wa Ufaransa alisema hii leo Jumatano akijibu maoni ya rais mteule wa Marekani Donald Trump juu ya kutoa madaraka ya Greenland. Trump alikataa Jumatatu wiki hii kwamba hata sita kuchukua hatua za kijeshi au kiuchumi kama sehemu ya nia yake ya kutaka Marekani kuchukua udhibiti wa Greenland pamoja na mfereji wa Panama. Waziri wa mambo ya nje wa Ufaransa Jean Noel Le Barrot aliyeambia redio ya Inter Milan kuwa haamini kwamba Marekani ingevamia kisiwa hicho kikubwa cha Arctic ambacho kimekuwa sehemu ya Denmark kwa zaidi ya miaka mia sita. Vikosi vya Ukraini vilitekeleza akili, maafisa wa Rusia wamesema leo Jumatano, ni shambulizi la ndege zisizo na rubani katika eneo la Saratov na kusababisha uharibifu kwa biashara ya viwanda. Gavana wa Saratov Roman Busagin alisema shambulizi hilo lililenga miji jirani ya Saratov na Engels, eneo ambalo ni makao makuu ya kambi ya anga na mabomu ya Rusia. Wafanyakazi wa jeshi la Ukraine walisema kwenye Telegram kwamba vikosi vyake vilishambulia hafla mafuta ya Rusia huko katika eneo la Engels ambalo hutoa mafuta kwenye kambi ya anga. na wazima moto wa California wanapambana na moto wa mwituni unaosambaa katika eneo la Los Angeles. Moto huo umeharibu nyumba, kuziba barabara huku maelfu wakikimbia na rasilimali zikipungua, huku maafisa wakijiandaa kwa hali kuwa mbaya zaidi. Usiku kucha moto huo uliozuka Jumanne jioni katika eneo la chini la ardhi kaskazini mashariki mwa jiji unasambaa kwa kasi sana kiasi kwamba wafanyakazi katika kituo kikuu cha nyumba ya wazee wamelazimika wamelaz, wamelaz, wamelaz wahamisha darzeni ya wakazi katika eneo hilo chipupute eh. Yeah. Mm -hmm. Mm. <laughs> Kawaida yetu, tunakwenda kwenye ile mada yetu ya barazani, ambapo tumeuliza je, jambo gani muhimu sana kwako kwenye mwaka huu 2025 na tayari, kabla ya kusoma maoni ya Facebook, tunae msikilizaji kwenye line ya simu. Karibu, jitambulishe jina lako, mahali ulipo, tupe maoni yako. Asante kwa jina. Naitwa Jackson Lungwega au Mbena Haris, napatikana Makambako, Njombe, Tanzania. Mimi muhimu katika mwaka huu wa elfu mbili na ishirini na tano, cha kwanza kabisa ni uzima, niwe mzima mimi pamoja na familia yangu. Unajua kinachosababishaga malengo yanakwama kwenye katika, katika mwaka labda malengo yanakwama ni ugonjwa na matatizo mbalimbali. Kwa hiyo mimi ninachoomba cha kwanza ni uzima, haya mengine najua yatajisumbukia mwenyewe, yatakuja vizuri tu, hayo tu. Bila shaka Ndombe hapa na kutakia kila la heri. Mbena halisi kule Njombe kwenye baridi kweli kweli, na sisi tunapambana eh, na baridi <laughs> Nitakupa story ya Njombe e, kibaili chake, story, jizia, story anjombe, Njombe hatari hey. sana siku moja tulifika kule bwana, ilikuwa majira ya saa kumi na mbili jioni hivi hmm. Alafu tukafikia hoteli moja e, mablanketi yale, yule mhudumu alikuwa ameafua afu amechelewa kuyanika no. Shughuli yake usiku ilikuwa ni balaa, kile kibaridi, ikabidi <laughs> <laughs> <laughs> tulale na uh, uh, jiko la mkaa. Na unajua ni hatari, kwa sababu jiko la mkaa linatoa carbon monoxide, ni hatari kulala hivyo, lakini ilibidi tuji, tujibambe hivyo hivyo. Hiyo ni stori ndogo tu ya Njombe. Njombe sio mchezo bana, si mchezo kwelikweli. Msikilizaji, basi tupate maoni ya wasikilizaji wetu. Hapa ni naye, huyu si mwingine ni Pita Barasa akiwa Kabras kule Kenya. Anasema, na kuhakikisha kwamba watoto wamesoma, nimewekeza kwenye biashara, na serikali pia iangalie bidhaa muhimu kwa wananchi kutumia, angalau zishuke bei. Basi anasema Vilevile namwona Didia Sahani anasema kule Kivu DRC anasema, jambo muhimu nasubiri kwa mwaka huu ni amani kurejea kwenye nchi yetu ya DRC. Maana anasema, tumechoka kupoteza wapendo wetu na pia kukimbia makazi yetu. Tumezaliwa kwenye vita na wengi wamefariki kwenye vita na pia kuishi kwenye vita, hatupate muda wa kutumia mali zetu vizuri. Pia anasema, binafsi anaomba Mungu ainue kipaji chake cha uchezaji filamu kwa mwaka huu. Mimi nasoma ujumbe wake Nyangoha Samson, anasema langu tunaomba nchini Kenya utekaji nyara wa watoto eh, wanaokosoa serikali ya Ruto nataka liwe eh, litatuliwe na kushughulikiwa na vyombo vya habari vilevile na watetezi wa Human Rights, hadi tunaomba ICC kuingilia kati, na anaeleza kwamba yeye anapatikana kule Migori Kaunti nchini Kenya. Bila shaka Kenya wamepamba moto kwelikweli kweli, na vilevile DRC naona hapa tuko naye Kasereka huyu Musai akiwa kule maeneo ya Katwa. Anasema anachotaka kwa mwaka huu ni utulivu duniani kote. Kitu ambacho kinaendelea uh, kumkera sana asema ni kwamba mtoto wa rais wa Uganda anaendelea uh, kuwa tishio kwa wapinzani kule nchini Uganda. Basi msikilizaji, maoni ni mengi, lakini muda hauturuhusu akiendelea kutoa maoni yako pale kwenye Facebook, wakati tunapata kibao kingine cha muziki kutoka kwake Rayvanny akishirikiana na naye Ali Kiba. Sasa hivyo anakuambia naoa haya pata vitu msikilizaji wote, aliwaacha alkuana Haya so oh, oh, basi ndiyo hivyo. Ali Kiba anavyokwenda hivyo, akiwa ameshirikiana na reivani na oa, naamini kabisa hii ngoma kwenye zile harusi harusi na nini Haya, ni maswala ya teknolojia, msikilizaji, wiki hii <laughs> tuelekee Las Vegas ambako maonyesho ya kila mwaka ya bidhaa za elektroniki eh, ambazo tunatumia kila siku na zinajulikana, maonyesho yanajulikana kama CES, yanafanyika ya wiki hii. Sasa basi kuingia na ripoti za waandishi wa habari unaohudhuria maonyesho hayo ya kimataifa ni kwamba akili mnemba au AI inatumia hivi sasa katika kila bidhaa kuanzia roboti, magari hadi bidhaa za nyumbani na za urembo. Mwenzetu Abdu Shakur Abud amefuatilia eh, taarifa hizi na yuko chumba cha habari hivi sasa kutupa taarifa bidhaa gani zimevutia zaidi mwaka huu. Nam, asante sande na Idi. Kwa hakika na kuambia tuko katika enzi ya akili mnemba, maanake katika maonyesho hayo ya CES huko Las Vegas kila kitu kinaendeshwa na kompyuta, hali ya maisha imebadilika kabisa. Lakini baadhi ya vyombo ambavyo vimenivutia zaidi ni kuna kofia ya waendesha pikipiki wanaofanya kazi ya kusafirisha chakula na bidhaa kwa wateja. Kofia hiyo imetengenezwa kwa njia ya kukinga kichwa cha mtu, lakini pia kutumia kama chombo cha mawasiliano yaani, simu na skrini yake kwenye miwani kuweza kusoma bila ya kutumia mikono yako anapoendesha pikipiki yake. Zaidi ya hapo, chombo hicho kilichotengenezwa na kampuni ya Sweden ya Exeger kinatumia seli za kuzalisha nishati kutoka jua au hata taa au mwangaza wa aina yote ile kuweza kuchaji ile simu. Kampuni hiyo inaeleza kwamba seli zinazotumiwa kuzalisha nishati katika kofia hii inaweza kutumiwa katika vyombo vingi vingine, na hivyo kusaidia sana mazingira, maana hakuna tena haja ya kuwepo na betri zinazobidi kuwekwa chaji kila baada ya saa 24 kwa sababu seli hiyo ina chaji kila wakati, mwangaza kidogo tu ina chaji ile seli na hivyo Focus anasema inaweza kutumiwa pia kuwasha taa kwenye rafu za bidhaa dukani kuonyesha bei za bidhaa na vitu vinginevyo kwa upande wa magari kuna ya kuvutia zaidi. Kampuni ya Honda imetengeneza gari inayotumia nishati ya umeme imeshirikiana na Soni na imewavutia wengi wageni waliokuwa wanatembelea maonyesho hayo. Kati ya wageni laki moja elfu thelathini waliohudhuria maonyesho hayo yaliyoanza toka siku ya Jumapili na kumalizika hapo kesho, kampuni ya magari ya Honda na Soni wameunda kifaa kinachofahamika kama Afela One kwa ajili ya gari lake la kutumia umeme, Sony Honda Mobility. Chombo hicho kina karibu sensa 40 ya kumsaidia dreva tangu kupanga safari yake hadi uendeshaji wa gari hilo na hatimaye, kampuni mashuhuri ya Samsung ambayo inafahamika sana kutengeneza televisheni kutoka Korea Kusini imejitokeza na mfumo wake mpya wa AI for all, yani akili mnemba kwa kila mtu. Inaanza kutengeneza au inatumia AI katika vifaa vya jikoni, televisheni hadi vifaa vya kupima afya yako. Basi kwa hakika tunaelekea hali ya kwamba kompyuta inaweza kuongoza maisha yetu. Idi, sande kwenu. Asante sana Abdu Shakur eh, kwa kuuliza hayo, maanake imetisha kulikweli mambo ya akili mnemba. Bila shaka basi sisi hapa hatuna mengi sana, kwa sababu muda wenyewe nao umesha ondoka kulikweli mm -hmm. Eh, tusije tukavuka, eh, ule mstari wa mwisho wa <laughs> okay, uwanja maanake kuna beki moja alikuwa anatiririka yule mpaka anavuka uwanja. Mi naitwa Idi Ligongo <laughs> mwenzangu Sande Shomari. Bila shaka tukutane siku nyingine katika VOA Express.