Ni jumanne nyingine tunapatana hapa hewani, msikilizaji, kutoka idhaa ya Kiswahili ya sauti Amerika, VOA Express iko barabarani kutoka hapa Washington. Mimi naitwa BMJ Muridhi. Bila shaka, msikilizaji, ni saa mbili na nusu za asubuhi mjini Washington, kumi na nusu alasiri Afrika ya Mashariki, tisa ya nusu Afrika ya Kati. Hapa studio kama alivyosema BMJ tuko barabarani pamoja na wewe msikilizaji na wengine, tuko pamoja katika shughuli zako mbalimbali pale Afrika mashariki na ya kati na duniani kwa ujumla, kukuletea yale yanayojiri kwenye VOA Express. Ni mengi kweli yeah, kweli tutamulika basi. Katika moja ya masuala yetu kule nchini Kenya, hali ya mkopo kwa wanafunzi iko vipi na mambo yanakwendaje? Tutasikia wadau wanasema nini. Vilevile vile tutasafiri mpaka huko Dar es Salaam, Tanzania, na tusikie nini ambacho kinaendelea katika mchakato wa kuwarejesha wale ambao ni wafanyabiashara walioondoka katika soko la Kariakoo. E, baada ya moto e, kuteketeza soko hilo nini kinaendelea changamoto zilizopo kwa sasa na mafanikio yote hayo ni hapa VOA Express, e bila kusahau kwamba tutakuwa tukicheki e, barazani kama ilivyo desturi yetu tukikuuliza wewe msikilizaji e, je unadhani madhehebu mbalimbali yanastahili kukaa pamoja kujadiliana kuimarisha amani na maelewano kwenye jamii yote hayo ni baada ya kidogo. Bila shaka, usiondoke kando ya redio yako, kama yote awe nakujia msikilizaji, bila kusahau utakuwa na burudani ya muziki Express. Bila muziki hujasukuma gurudumu, basi mambo yatakuwa ni mazito na mazuri kabisa kwa ajili yako wewe msikilizaji, kuweza kupata ngoma mbali mbali mm -hmm. ambazo Bmji anasema anazita tajika e, bila eh, shaka <laughs> <laughs> na pia usikose kusikiliza, kama huna kazi mwenzetu Patrick Ndwima na amekuwa eh, akipitapita katika eh, mitaa ya Mombasa kujua nini kinachoendelea. Utasikia baadaye eh, vipi mambo hapo. Lakini sande kwanza, tuende huko Kenya. Bila shaka huko Kenya ni mpango wa mkopo wa elimu ya juu bmj muridhi. mm -hmm. ni kizungumkuti ambacho kikizungumzwa kwa muda mrefu, hasa ile bodi higher education loans helb -E ikisema kwamba sasa itawatolea fedha wanafunzi wa mwaka wa pili wa chuo kikuu wakitumia ule mfumo wa zamani, wakati wakingoja maamuzi ya mahakama kuhusiana na ule mfumo mpya ambao ulianzishwa lakini sasa ukawekewa pingamizi. Naam, umepigwa kalamu kwa sababu gani? Kwani mfumo huu mpya ulikuwa na shida gani wakati ulikuwepo wa zamani? Sasa basi, wengi wamezungumza na kutoa maoni yao mbalimbali, wakielezea kwamba waliupenda zaidi mfumo ule wa zamani, kutokana na kwamba ulikuwa unawasaidia zaidi wanafunzi. Ukiona kama huu mpya, ukiangalia uwezo wa mtu binafsi, uwezo wako unaujua vipi? Kama BMG ana uwezo kiasi fulani kuliko mtu mwingine. Sasa basi, hayo ni baadhi tu ya mambo ambayo baadhi ya wadau wa elimu nchini humo wameyazungumza. Lakini basi niweze kupata zaidi e, tuungane na mwalimu ambaye yeye ni mdau wa elimu na vilevile ni mwalimu kule nchini Kenya, Kea Benson. Kwa upande wake, ntaka kujua ye binafsi mpango huu ana uonaje na changamoto nini na nini e, mtazamo wake. Maoni yangu ni kwamba huu uh, mfumo wa zamani ambao ulikuwa wa zamani ulikuwa unasaidia sana, na ndio maana wakati ulibadilishwa, uh, wanafunzi wengi waliweza kutatiza kutatizika na wakule, wakaweza kulalamika zaidi, uh, kwa sababu huu mfumo hauko unazingatia vigezo kama vile uh, mapato ya wa wazazi, hauko uh, unazingatia pia mambo mengi sana, ndio maana ikawa ni pigo uh, sana kwa wazazi na kwa wanafunzi walipobadilisha. Lakini sasa vile wamerejesha, nadhani wanafunzi wengi wana furaha sana. Bila shaka. Na kama ni hivyo basi pengine wanafunzi wana furaha, lakini uh, unafikiri kwa nini huu mfumo mpya ulikuwa unaonekana una shida shida? Ilikuwa ni nini? Shida ni moja. Shida ni kwamba hawakufanya ile tunaita public participation, kwamba watu waweze kuhusishwa kabla hawajaleta ma uh, watu ni mfumo tu ambao uliwekwa bila kufanyia bila kufanyia utafiti kwanza, kama ni mfumo ambao unafaa ama haufai. Bila shaka ni maoni yake hayo, mhadhiri huko nchini Kenya, akitaka kueleza jinsi hali ilivyo kwa upande wake. Mm -hmm. Kea Benson nakushukuru sana kuweza kutoa maoni yako, kweli. Ni kweli kabisa mfumo ambao umekuwa na utata mkubwa hmm, na wakati ulipozinduliwa na utawala ambao upo sasa wa Rais William Ruto, watu bado walikuwa wanapiga kelele, lakini wakasema kwamba wa ujaribu, hmm. Eh, sasa umeona matokeo yake ndio hayo, kwamba wengi wanaona hau wafaidi hata kidogo, kama ulivyoeleza, bila shaka eh. Lakini kuna baadhi wanasema unaonekana uko eh, na future uko na mustakbal <laughs> <laughs> kwa wanafunzi safi. Msikilizaji, ndivyo hivyo, mambo yanakwenda namna hiyo katika VOA Express. Kwa mbali namsikia Rivani anakwambia Baila, tusikie kitu hicho. Time to lose. Rumba. Oh, lele, lele, lele. Yeah, baila baila mambo ya baila baila hayo, msikilizaji, nikajiuliza BMJ kwamba mm -hmm. Hapa tumekwenda kule Amerika Kusini ama namna gani? Ukaniambia hapana, ni Reivani huyo e, bila <laughs> shaka. Na umesikia anataja mambo ya Brazili kule mm -hmm. Lakini ni katika albamu itwayo Niu Chui ambayo na ni wimbo umekuwepo kwa takriban miaka mitatu tangu ulipotoka na, lakini umaarufu wake unazidi kupanda, namwona Aida Isa kule anafurahi sana wakati <laughs> ngoma hii inateremka. Nakwambia hapa VOA Express msikilizaji unapata miondoko ya kila aina, hata kwenda mpaka Brazil huko kuangalia vitu viko namna gani, vitu viko kweli kweli moto kweli kweli. Hata yule fundi mitambo Saida naye alikuwa anazunguka kweli kweli, vo wakionyesha Naona hmm. Tuende mpaka kule nchini Tanzania ambako, eh, mamia ya wafanyabiashara ambao wanaelezwa kwamba wamekidhi vigezo vya kuwa wajasiriamali katika, eh, soko la Kariakoo wamejitokeza kwa siku mbili sasa mfululizo, eh, kuchukua zile fomu kwa ajili ya kuanza tena biashara katika soko hilo. Utakumbuka Sandy Shomari, eh, kwamba hili ni soko ambalo uh, ukarabati wake uh, umemalizika uh, baada ya uh, kuteketea uh, mamoto ambao ulichoma uh, soko hilo na mali hapo mwaka 2021. Sasa ni ukarabati wa soko ambao ulianza mwaka 2022 na serikali ikatoa shilingi za Tanzania bilioni 28 kuhusisha pia ujenzi mpya wa soko dogo lenye ghorofa sita. Na imeelezwa kwamba kuna changamoto tayari kujua nani atakuwa pale kama mjasiriamali, na kati ya wale ambao walikuwepo zamani ni nani anarejea na kuna vi, ni vigezo ni vipi sasa. Tayari maswali yameanza kuulizwa. Je, wanatumia uh, uh, vigezo vipi eh, kujua nani atakuwa pale, nani ataanza tena biashara au ni nani wapya watakaoingia. Nimempata uh, huyu Saidi Shagembe, yeye ni mchambuzi wa maswala ya vijana uh, hapo katika eneo la Kariakoo, amekuwa ametembelea maeneo hayo na kwanza amemuuliza vipi yeye ya anaona yale yanayoendelea wakati watu wakitafutiwa biashara. Ah, sasa hilo ni, ni tatizo kwamba serikali yenyewe inatakiwa kwanza iwaangalie watu waliokuwa wana nafasi pale toka awali na ambayo majina yao yalikuwa yanasomeka hapo, kwa sababu ukianza kutumika watu wengine ambao walikuwa hawakai hapo na waliokuwa wanakaa pale wasionekane kwenye yale maeneo, huo ni urasimu fulani yale ambao wanataka kufanyika. Maanake serikali inatakiwa ichunguze vizuri ili kuangalia ashegani imejitokeza na itende haki kwamba watu waliokuwa wanafanya kazi pale walejee hapo, na ile ambaye alikuwa hana nafasi pale, basi aangalize utaratibu mwingine wa kufanya. Lakini wakisema kwamba wakiruhusu hii hali kuendelea, maanake hilo ni changamoto, wataleta mashaka kwa wananchi, unakana kwamba labda kuna wengine wamepita mgongo wa upande wa pili wamefanya mambo yao ya kufanya ili wapate nafasi hapo. Kwa hiyo tunaamini serikali yetu msikivu inafanya mambo mazuri, kwamba iangalie utaratibu mzuri kama ilivyokuwa awali aliyekuwa na nafasi hapo arejea kwenye nafasi yake, utaratibu ufuatwe, na yule ambaye ni mtu amejitomeka hapo, amerejea utaratibu mwingine wa kuweza kuingia upate, lakini sio kwamba waliokuwa hapo wageukwe wasipate nafasi hapo, na waona watu wengine wapya wakifanya biashara pale, hiyo ni tatizo. Rafiki yangu, mwisho, unatoa ushauri upi kwa mamlaka husika ili kuhakikisha kwamba eh, moto ambao unapatikana mara kwa mara, hasa katika baadhi ya masoko i, i, inakuwa kwamba sio kitu cha kawaida eh. Kuhusu swala la ma majanga ya moto kujitokeza mara ona, kwa mara, mimi naona kwamba taasisi inayohusika au ngazi zinazohusika na huu utengenezaji wa haya majengo, hasa kwenye masuala ya kuingiza umeme na hiso, wachukue tahadhari kwamba tahadhari yaanze kuanzia mwanzo kwamba jengo linatengenezwa, wanaoingiza umeme wamefata zile taratibu zote, kwa sababu tunaona kwamba ni si yani, nisemeje kwamba niseme sijui kwamba kama ni shida inatokea wakati wa kuweka ule umeme ndani au changamoto inaanzia, lakini mimi naamini kwamba serikali kwamba ichukue tahadhari kwenye haya mambo majana, sasa harapia, sasa kwa sababu yamekuwa ni majanga sasa, halafu yanasababishia hasara kwamba watu wamewekeza pale, wamekaa pale, wanafanya kazi, mara jengo linaungua, watu wanapoteza mali zao. Sasa inakuwa ni changamoto yaani, kuja kulikava na kurudi kwenye hali ya kwetu inakuwa ni kazi ngumu kweli. Kwa hiyo wizara husika na husika na hayo mambo inabidi ichukue tahadhari kabisa kwa faa, kama sivyo wanarejea wahakikishe kwamba mambo yanayohusu umeme yamefanyika viuri. Sasa wakishadhibiti hilo, ndo tunajua kwa kwamba mm. Kumbe labda kuna mambo mengine ambayo yanajitokezeka kwa ajili ya kitu fulani. Lakini kama ni shida ya mambo ya umeme, basi inabidi wazingatie sana, kabla ya watu hawajarejea na kuweka mali zao me ndani. Ushauri na saha kabisa hapo kutoka kwake Saidi Shagembe. Eh, ni swala ambalo najua hatujasikia mwisho wake, kwa sababu kama kuna changamoto tutaendelea kuziangazia eh, pia na mafanikio. Basi ni wakati mwafaka kupata habari za dunia. Katika habari za dunia, shambulizi la kombora la Rusia leo Jumanne liwa watu wasiopungua wanne katika mkoa wa Kharkiv mashariki mwa Ukraine, maafisa wamesema. Gavana wa Kharkiv Ole Shinehubov alisema kwenye mtandao wa Telegram kwamba kombora hilo lilipiga sehemu ya kati ya mji wa Lisem na pia kwa jeruhi watu ishirini. Sinehubov alisema shambulio hilo liliharibu jengo la makazi la ghorofa tano pamoja na majengo kadhaa ya utawala. Mapema Jumanne, maafisa wa Ukraine walisema mashambulizi ya usiku kucha ya ndege zisizo na rubani za Rusia yaliharibu nyumba na majengo mengine katika mikoa kadhaa. Jeshi la Israeli limesema leo Jumanne kuwa vikosi vyake vilimuua mtu mmoja aliyekuwa na silaha katika ukingo wa Magharibi ambaye alifyatulia risasi wanajeshi Jeshi hilo limesema majibizano ya risasi yaliyofanyika e kwenye kituo cha ukaguzi katika kijiji cha Tayaser. Maafisa wa huduma ya dharura wa Israeli wamesema watu wasiopungua sita wamejeruhiwa wakiwemo wanajeshi wawili. Katika wiki za hivi karibuni, jeshi la Israeli limekuwa likifanya operesheni katika eneo hilo, hasa karibu na Jenin, ambapo jeshi linasema linalenga kuzuia ugaidi. Waziri wa mambo ya nje wa Marekani, Marco Rubio, anapanga kufanya mikutano hii leo Jumanne na maafisa wa Costa Rica na baadaye nchini Guatemala, kama sehemu ya ziara yake ya Latin America inayolenga uhamiaji, ushirikiano wa usalama na kukabiliana na ushawishi wa China katika eneo hilo. Rubio alikuwa nchini El Salvador kwa mazungumzo siku ya Jumatatu na Rais Nayib Bukele, alitangaza na kwamba Bukele alikubali kupokea wahamiaji wote kutoka Marekani bila kujali utaifa wao. Pia amejitolea kufanya hivyo kwa wahalifu wa hatari ambao kwa sasa wanashikiliwa na kutumikia kifungo chao nchini Marekani japokuwa ni raia wa Marekani au wakazi halali, Rubio alisema. Vikosi vya anga vya Ufilipino na Marekani vimefanya um, mazoezi ya pamoja katika South China Sea leo Jumanne, hatua ambayo imeikasirisha China ambayo pia ilifanya doria ya kawaida kwenye pwani hiyo, uh, inayozozaniwa. Ufilipino na Marekani zimeimarisha mipango ya usalama chini ya Rais Ferdinand Marcos Jr dhidi uh, ya hali ya wasiwasi inayoongezeka katika Manila kati ya Manila na Beijing kutokana na madai yanayoingiliana katika njia hiyo ya maji yenye shughuli nyingi. Soweto baby kitu mm -hmm, ambacho BMG anakiita kitu tajika kabisa hicho, safi kabisa na pia umesahau kutaja kwamba pia yupo pale DJ Books. Sio eh, mchezo. Eh, hey, wimbo umekuwepo, mambo yanakwenda sodakta, safi na kama navyosema nyimbo nyingine, nyimbo zingine wazizeeki kwa sababu miaka tisa tangu utoke wimbo huu na lakini unatamba. Hai, unatamba. Bila shaka, basi msikilizaji, tunafika ule wakati ambapo tunaangalia kwenye barazani E, ni nini ambacho mnataka tuzungumzie kwa leo? Kama ulivyosikia kwenye vidokezo vyetu, tuliuliza je, unadhani e, madhehebu mbalimbali yanastahili kukaa pamoja, kujadiliana kuimarisha amani na maelewano kwenye jamii? Na wamechangia kwa wingi, lakini lakini kwanza, msikilizaji basi, tumkaribishe msikilizaji. Popote ulipo, sema ni wapi na jina lako tafadhali, na uchangie mada ya leo. Uh, naitwa Korigota Magabe mkono unapatikana yaita Tanzania. Uh, na tukiamini kabisa asilimia mia kwamba haya viongozi wa kidini endapo wakikaa sehemu moja wakaweka mipango sahihi, basi wana nafasi kubwa sana ya kurejesha amani na kuweka mambo sawia kabisa. Bila shaka Golgota, hali ilivyo kule Kongo inahitajika, ama kwa hakika eh, kupata amani. Basi nikushukuru kwa mchango wako, na moja kwa moja BMJ Muridhi, tuangalie pale kwenye Facebook, wengi sana wametuma maoni yao mm -hmm. Na nianze naye Joseph Jila kutoka Rock City Mwanza anasema, tatizo kubwa ni wakati hawataki kuulizwa maswali mm -hmm. kuweza kujua ukweli mm -hmm namuona pia Isaka Kikala anasema haiwezi kutokea Wakatoliki waingie msikitini na Waislamu waingie kanisani, na hapo, amani haiwezi kuamuliwa na watu waliogawanyika kiimani. E, wala sijui kama tuko tunazungumza kwamba waingie katika maeneo ya kuabudu ndo wazungumze, wanaweza kutana kwingineko, lakini maoni yake huyo Isaka Kikala. Pascaline Lucas Chambi anasema akiwa kule Kahama, Shinyanga, wataalam wa diplomasia anasema wao ndio wanaohitajika zaidi katika suala hili safi kabisa naye huyu elfas kiprotichi anasema ni vigumu sana kwani ndani ya makanisa kuna itikadi kali na kudharauliana kwa washiriki na waamini ama waumini wa kanisa mbalimbali prince the best musubao yuko kule drc maeneo ya lubero Anasema ikiwa kwanza wanaweza wakaa chini na kuweza kuungana ili wawe na imani moja, kwa sababu wao ndio chanzo kikubwa cha mizozo hata katika nchi fulani. Anasema huyu tu amejiita Shesa alafu akasema TZ anasema ni kweli inawezekana, japo kuna wakati viongozi wa kiserikali walio nje ya mfumo huo wanaweza kuwa chanzo cha kutofanikisha hilo kwa asilimia kubwa. Maana aliye nje ya mfumo kuna muda anahisi kwamba kuna kupoteza muda. Patrick Salumu Ashimede anasema pale ndio wanastahili kukaa fasi moja. Hii maanaake kwa Kikongo, nafikiri anaongea zaidi Kiswahili cha Kongo, nafasi moja au kwa pamoja, ili waweze kuimarisha amani ndani ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo. Tuwashukuru nyote ambao mmechangia katika mada ya leo. Kumbuka kwamba mazungumzo yanaendelea kwenye mtandao, kwenye ukurasa wetu wa Facebook. Asante sana John Machelela na vilevile Hosea Kangimba na Didie Sahani KKL Hodari, pamoja na Jesse Mpombe na Kibanzi Haruna na Amor Mtungo, bila kusahau Marco Nyanda. Tusikie ngoma ya leo nyama eh, ambayo inasema nini? Inasema uh, Helena. Mm -hmm. Helena Helena uko wapi? Ni nyumba ya mm -hmm. Helena hiyo kutoka wake platini pii mm -hmm. mm -hmm. Helena, Helena, mambo mazuri kabisa. Yo, taratibu, wakimba Kifransa hicho platini p, huyo msikilizaji akitoweka katika VOA Express. Sasa mzee wa kazi bmj muridhi mm -hmm. Tunasonga mbele na Express wakati mambo yakiwa mazuri zaidi, tukiingia katika mada yetu ya kama huna kazi e. Safi kabisa, tunakwenda mpaka kule mjini Mombasa katika e, taifa la Kenya. E, ambapo uh, kidogo uh, uh, Sande Shomari e, kuna mambo mengi ambayo yanaendelea bila okay, shaka ni mengi yanaendelea, na tunakutana na kijana Ali Mwija yuko kule mkazi huko Mombasa, basi akielezea mm -hmm. jinsi alivyoanza biashara yake ya kukata nywele e, baada ya kujikuta na ajira sasa, akafanyaje? Hebu akaingia kwenye kuwa kinyozi, tumsikilize. Mimi ni mtu wa kufanya shughuli za kijuakali ze, ko katika upande wa kinyozi na upande wa hii shule kinyozi nilianza tokia wakati nikiwa bado niko shule. Nilianza kabla sijaanza kutumia mashini, nilikuwa nikitumia ile ya uh, manuali linatumia kijembe na kichana, nikitumia watu. Sasa hii nkitumia niki, niliendelea kwa tena muda nikifanya niki, hususani wakati wa weekend, wakati kama sijaenda shule ku kuna wazee wanakuja hapo pale pale nyumbani chini tu ya mti hapo, unanyoana nao hapo na kijembe na kichana. Sasa napata wananyoana kuanzia asubuhi kisha temu jua le jua linaanza kuzama jua za... tayari giza lishaingia. Sasa kwa hivyo, sina taa, sababu ndo shughuli kwa na, naachana nayo sasa. Hiyo ndo niliendelea nayo hiyo, polepole hivyo hivyo, pata ile kidogo naweka mpaka mwishoni, nikaja nika, nikanunua mashini yangu ya kwanza ya kutumia baada si ya kununua mashini nikatafuta mali tu kibanda nikatengeza tu kibanda hivi mashini hiyo kufikia sasa, bado na hiyo mashini moja tu au zimekuwa zime nyingi na wafanyakazi wanakusaidia? niliongezaongeza nili mashini hapo takaa, niko na vijana wa tisa pia, kaa nimemfuza nikaa na kaziniafanyafanya naye, alafu baadaye pia nao waaapatapata shughuli shughuli hughuli zao barua wakaa wanaendelea shughuli zao, lakini mtu kama amepata time, wakija bado iwaendelea tu, tunashirikiana. Okay, unajua ukiwa mtu ajua kali saingine, kama kuna mali imetokezea shughuli ambayo inajua anza sasa hivi, ni kitu ambayo anaenda anafanya na anapata shilingi, unaenda unafanya, ukimaliza okay, kule unarudi masikani yako jamaa anakuambia kazi ni kazi. Huyo amezungumza yeah, na mwenzetu Patrick Ndwimana anajulikana kama Ali Mwijaa. Kwa hiyo usidharau kazi yoyote, mradi na kupatia kipato, unapata kitu cha kuweka mezani. Sandi Shomari, bila shaka. Na usikae ukasema jamani, hakuna kazi. Kazi unaweza ukajitafutia, zipo nyingi tu kama ulivyomsikia Ali sasa. Kabisa, ni katika VOA Express. Tuna mengi ya kusema na kufanya hapa, lakini muda nao unakuwa kila wakati unatukwaza kidogo. Swali. Swali la leo tunauliza nini, maoni yako kuhusu ushuru unaotozwa una na rais wa Marekani Donald Trump kwa baadhi ya nchi, wanasemaje? Sande uh, au ni nianze na huyu sana, wamezungumza wako uh, wengi mno BMJ basi, unaweza nikaanza moja kwa moja uh -huh. Na Eli Joseph anasema BRICS ndio suluhisho la chochote kinachofanywa huko na Trump. Hii ni vita ya kiuchumi na kiburi, kitapelekea hayo matumizi ya dola kama silaha ya kiuchumi uh. Didier Sahani anasema uh, rais Trump amekuwa ni tishio kwa baadhi ya mataifa uh, kwa kuwawekea ushuru kwa bidhaa zinazotoka kwenye mataifa hayo uh, binafsi sijafurahishwa na jambo hilo uh, ila marais wa Afrika wapate somo la kujitegemea ni bora uh, nchi pia iweze kuwa na ushuru kwa bidhaa kutoka Marekani ili mambo yaende sawa. Stepheni Msajo Horhe anasema sio tatizo kama kila nchi itazingatia, sio kila kitu ijisumbue kuwaza ni lazima kuiga wengine Safi kabisa. Na wewe Max Andre unasema safi i, ili kuinua uchumi wa nchi yake na kuwapa maisha bora eh, kwake ni Marekani kwanza. Hapa anamaanisha Rais wa Marekani Donald Trump anasema ni sera nzuri, ili kila nchi iige iwaige, eh, iache, ianze kujali kuwajali wananchi wao kwanza. E, bila shaka Eli Amuri Nsumu akiwa kambi ya wakimbizi Nyarugusu Tanzania anasema Trump kwa yeye anataka tu kuyavuruga yale aliyatatua aliyakuta mezani, ndiyo, na hicho ndicho anachofanya, ndiyo. Muda tuliokuwa nao, msikilizaji, hapa VOA Express. Nasikia kwa mbali mwelekezi wetu wanatuambia tuondoke, lakini shukran kwa kuwa nasi kwa dakika thelathini. Upande wa pili tutakuwa na Aida Isa pamoja na injinia wetu Saida Hamdun hapa studio, ameshirikiana Sandi Shumari. Kwaherini.