ikichanganyika na siku ya wapenda nayo inakuwa uh, kwa watu wengi inakuwa ni siku ya furaha kabisa. Naitwa BMJ Muridhi, leo tarehe 14 mwezi Februari mwaka 2025 hapa katika VOA Express, lakini siko peke yangu. Naitwa Kenneth Bwire. Lakini BMJ unajua hata eh? Kila mshauri na hawa wanaotupenda zaidi, wanaosema vitabu vitakatifu wanasema, umpende jirani yako unavyojipenda wewe. Sasa leo unatofautishaje kumpenda jirani yako unavyo wewe, na unavyojipenda wewe na siku ya upenda nao? itakuwa kidogo ni ngumu kuelezea hayo lakini, labda tupate wasikilizaji watueleze wanaonaje mambo hayo. Amekimbia sana, najua ni leo siku maua yanakwenda huku na kule, <laughs> na kule na kula Afrika Mashariki, pia jua linachoma. Sasa kama maua yalikuwa yamepeanwa asubuhi yameshanyauka. Sasa kama ndio mapenzi, ishara yake imenyauka, sijui kunaendaje tena hapo e. Na unajua nimekuwa <laughs> pia na watafuta wale ambao kazi yao ni Mm, ni kulima hayo maua mm -hmm, ambayo na, na, na kutayarisha na kuyanda mm, na kuyasafirisha na kadhalika, mm, lakini ni kati ya yale ambayo utasikia katika sehemu ya kwanza ya VOA Express. Tutakuwa eh, tukizungumza kuhusu siku hii imeadhimishwa vipi, eh, changamoto labda zipo au uh, namna gani, lakini pia bila kusahau kwamba ikiwa ni Ijumaa eju, tutafanya safari ya moja kwa moja mpaka kule eh, Mombasa Kenya kusikia nini kinachoendelea eh, kwa upande wa burudani na spoti. Eh, ni mengi tu ambayo tuko nayo uh, Kennes Bwire, unadhani kwamba nianze moja kwa moja. Kabla hujaanza sinikufahamishe, wikendi hii watu wapo Addis Ababa, viongozi wa Afrika wapo Addis Ababa, na sababu kuu ya kukutana pale uh -huh. ni kutafuta nani atakuwa mwenyekiti, yani CEO mkurugenzi mkuu wa Afrika umoja uh -huh. wa Afrika. Wapo vinara watatu uh -huh. wapo kutoka Jibuti uh -huh. kutoka wapi kwingine, Madagaskar na Kenya. Haya, tunasubiri, tutakuwa tunakuarifu kwa mengine, tupendane ama tuwapenda nao eh, tuende moja, moja kwa moja kwa kupendana mm. Sasa leo mm -hmm, kama ulivyosikia ni mm -hmm, siku ambayo watu wanakusanyika mahali tofauti tofauti mm -hmm, e, wakiangalia mambo ya mapenzi mm -hmm, njia moja au nyingine, na sijui kama umeona kwenye vyombo mbalimbali vya habari, hasa huko Afrika Mashariki. Hapa Marekani sijui sijaona mengi yakizungumzwa kuhusu Valentine's, lakini ukienda kwenye, kwe? ukienda kwenye maduka utakuta kwamba wanauza kadi na mm -hmm, maua na kadhalika. E, lakini uh, kule nchini Kenya kwa mfano, kwanza nikupe uh, mm, historia fupi siku ya wapendanao ambayo inajulikana kama Valentine's Day uadhimishwa e, kila tarehe kumi na nne mwezi Februari, na historia yake fupi ni kwamba ilianza e, kama sikukuu ya Kikristo e, kumwenzi mtu ambaye inaelezwa kwamba aliuawa kwa sababu ya msimamo wake wa kidini na vile vile, a, a, aliyeitwa Valentine. Na tangu wakati huo imeendelea kupata umaarufu kitamaduni, kidini, kibiashara na kadhalika maeneo mengi tu duniani, na kuna hadithi zinazokinzana kuhusu hasa chanzo cha, cha sikukuu hii lakini nafikiri sio muhimu sana hmm. Ila tu tuseme kasisi Valentine kule Roma a, alikuwa kuhani na aliuawa mwaka wa 269. Mengi yamezungumzwa kuhusu ilikuwaje, lakini muhimu ni kwamba e, siku hii inahusishwa na mapenzi moja kwa moja. Twende mpaka kule Naivasha, Kenya, wanalima sana maua kule hmm. E, tunampata huyu Bernard Orina Ombega. Uh, Bernard, hebu tupe taswira ya mambo. Najua siku imekuwa ni yenye shughuli nyingi, lakini kwa wakulima wenyewe hapo, je, wanasema, wamepata eh, biashara imenoga au mambo yamebadilika? Makambuni kwa sahii wanafuna, wako na biashara hivyo juu imeongezeka, naona inaimarika, na vilevile wananchi hapa naona wazidi kujiandaa. Ni kwa sababu ya hii siku ya Valentine, kila mtu akaweze kusherehekea. Nimeona wamejaa kwa uh, wengine kwa masupermarket, wengine wao kwa maua wanapewa. Kuna wale ambao kampuni zinapeana wale wafanyikazi maua, wakitokezea jioni kazini mm -hmm, wanapelekea wameenda nao, lakini pia kwa mteja wa kawaida ambao hapo Kenya wamekuwa wakilalamika kwamba hali ya maisha iko juu, je, hii pia imeathiri siku hii? Eh, kwa hakika ni suala ambayo limekuwa tata hapa, kwa sababu waje niseme kwa ukweli ni kwamba sinzika serikali yetu ambayo ni ya UDA ya uh, William Ruto ambayo ichukua mamlakani, maisha imekuwa ni ngumu, uchumi imekuwa ni shida kubwa sana kwa wananchi hapa, hata kama ni sherehe zisizokuwa na hii uh, ya Valentine's Day, uh, day. Siku zingine pia unapata ya kwamba ni ngumu kwa kufikia ile hali ambayo mtu amejipanga kusherehekea na mpendo wao. Ni ngumu kwa sababu hali ya kifedha iko chini sana, uchumi iko chini sana, unapata ya kwamba maisha iko juu, mfuko hakuna kitu. Kwa hivyo ni kweli ya kwamba kujipanga ama kufikia ile malengo yako ambayo umepanga kusherehekea ama ule kujidali na mwenzako mpendo wao mpendo wako inakumu sana. Asante sana, Orina Bernard, kwa kuzungumza na Sauti ya America. Nashukuru kubwa sana anaasiri kusikiza VOA, maana ni sauti ambayo inatuhamasisha hapa Kuturudisha na kutuangazia mambo yanayozidi kujibuka katika ulimwenguni. Tunashukuru kwa, kwa sababu ya kazi njema mnayoifanya kote nchini. Nasikia umesifiwa hapo, kazi nzuri <laughs> sio mimi, na ameonyesha mapenzi kwa vo zaidi. Valentine ni, e ni vo eh. E bila shaka mm. E, lakini kabla tujaondokana swala hili kwa sababu ni kubwa e, twende huko Tanzania e, tupatane na Rose Ruben A, ambaye naye ameeleza kwa kifupi kwamba siku hii imekuwa ni zaidi ya mapenzi tunayoyajua a mwanaume na mwanamke na ni kwa nini? Uh, Ruben. Uh, Ros, hivi sasa naona imekuwa zaidi ya hapo, kwa sababu ni wakati ambao watu wengi wanaubeba ule upendo kwenda nje ya mapenzi ya mtu mume na mtu mke, bali kwa upendo kwa mama, upendo kwa dada, kwa kaka, upendo kwa kiongozi katika ofisi. Kwa mfano, mimi leo nimeletewa ua na wafanyakazi wenzangu wakinionyesha kwamba ni siku ya kupendana. Kwa hiyo wameniletea ua langu zuri la rozi ambalo ni fresh kabisa, na nimefurahi kwa sababu nimejisikia kupendwa, nimejisikia kwamba nina jamii inayonijali. Kwanza umuhimu wake, mimi ninaona kwamba unaleta amani katika jamii, kwa sababu unapoambiwa ninakupenda, lazima moyo wako unaburudika na unafurahia. Lakini pia kuna wengine kama jana nilikuwa najadili na mtu akaniambia amepeleka mpaka mahali kwamba ameamua ku Kumshukuru Mungu, kwa hiyo anampenda Mungu kwa sababu Mungu amempenda yeye. Kwa hiyo nadhani kwanza ni kitu kinacholeta amani, kinacholeta furaha katika jamii, na ni kitu ambacho kinaleta mshikamano kwa sababu mahali popote kwenye upendo kunakuwa na mafanikio na maendeleo pia. Uh, Rose, uh, Ruben, shukran sana Kenneth, umesikia hayo na, na kuna video inazunguka ya eh, bibi mmoja mzee um, kweli kweli akisema alipeletewa maua akasema hapana, sitaki, lete hela sita zitalisaidia hmm, kuliko maua maua bwana, yatanyeuka <laughs> bwana, mimi simchochei mtu, kama anakupenda mwambia akutafutie title deed nakuonyeshe nyumba ama akuonyeshe kwamba tuna invest hapa, lakini maua yatanyauka. Nimekwambia ni joto kali huko sahizi. Safi kabisa. Basi utaki nichochee watu zaidi, umenanikata. Ni sawa, tusikie <laughs> <laughs> <tarde laughs> ngoma hii ambayo ni kidogo inazungumza kuhusu mapenzi. Lodi hapa anakuambia mabuba, tuende kazi <regions> shazoea kukukumbatia na masikia, shazoea kukusikia akili yangu shazoea kukufikiria, chunga tu macho yangu ajazoea ya kulia. Kwanza usiku silali bila kukuona kwa macho, pili chakula kipiti sija kusikia mwenzako Naendeshwa na mapenzi yote kwa jili yako, nitunzie siri zangu na mimi tunze zako. Mahbuba penzi siositiza, daradara akishuka huyu mwingine kuka, usije ni chiti kuna madhara. Nisio malaika, nisio malaika, unavyoni vuruga, ninaona nahangaika, ninaona nahangaika, siwezi. Kwanza, usiku silali bila kukuona kwa macho; pili, chakula kipiti sija kusikia mwenzako; tatu hiki kitu kinaitwa mapenzi. Wao kinahangaisha watu bana. Lakini nimependa namna amepanga vyombo mm -hmm. Amepanga mashairi yake beti zinakwendana vizuri kabisa, maneno yamepangika, lakini unasikia humo ndani mm -hmm. Anabembeleza ama anajililia, anajieleza mm -hmm. Kama unavyosema mapenzi, kweli saa zingine ni ngumu hata kuelewa mtu anajaribu kufanya nini. <laughs> <wajua. laughs> Safi kabisa msikilizaji, ndio hayo mambo ya wapendanao. Lakini Kenesi, uh, ulikuwa pia unataka kuzungumza mambo yanayohusu uh, kiza Besije, daktari. Hey, sasa wakati watu wanaadhimisha mapenzi mm -hmm. Kiza Besije naye anahangaika sana kwenye mitandao ya kijamii, katika kutokea nchi ya bwana Mseveni mm -hmm. Si maua yamejazana kwenye mitandao? Hapana, ni picha ya Kiza Besije anaonekana ni mtu ambaye afya yake si nzuri, amekonda kabisa, na nikataka kujua kwanini, kwa nini ikitiliwa maanani kwamba siku chache tu zilizopita amekuwa akifikishwa katika mahakama ya kijeshi baada ya kufunguliwa ile kesi ya kumiliki bastola. Mseveni anadai kwamba ana njama ya kumpindua. Sasa mahakama ya kikatiba iliamua kwamba hakuna raia anastahili kuwa anafunguliwa kesi katika mahakama ya kijeshi na hilo swala likamkasirisha sana Mseveni, kiasi kwamba akasema nchi haiongozwi na majaji. Na tangu wakati huo Besji amekuwa akizuiliwa katika gereza la Luzira, lakini ana kesi nyingine ya mwaka elfu mbili ishirini na mbili alipoongoza maandamano dhidi ya gharama ya juu ya maisha, ama kupanda kwa gharama ya maisha, na alipokamatwa akatolewa kwa damana na kesi hiyo imekuwa ikisikiliza katika mahakama ya kiraia sasa ametakiwa kufika katika mahakama Jumatano wiki hii. hakufika leo amefika, na nikataka kujua e, kutoka Kampala, nini kimeendelea mahakamani. Nikazungumza na mwandishi wa habari Kenneth Anderson Lukwago, wakili wake. walitaka kwanza maswala yake ya haki ya kibinadamu yasikilizwe, kwa sababu wanasema ya kwamba Uh, ku, ku, ku, kuendelea kumfunga katika jela la Ruzira ni kinyume cha sheria, uh, kwa ajili ya maamuzi ya mahakama ya juu ambayo yalisema uh, kesi zote ambazo zilikuwa uh, zimefunguliwa kwa um, kwa, watuhumiwa kwa jeshi kwa koti ya, ya wanajeshi zipelekwe mahali nyingine, na kwa hivyo wakili wake wanasema ingepaswa Dr Besi yatoke Uh, kwenye jela la Luzira uh, kama uh, upande wa mashtaka bado unaendelea na kufanya mpango wa kuchukua hizo kesi kwenye mahakama ya ya kawaida, uh, lakini hali ya Dr. Besigye ya afya inaonekana ni mbaya kabisa, ukimwangalia hata akitembea, sio Dr. Besigye ule wa kawaida ambayo unaweza ukamtambua picha zake zimekuwa kwenye mitandao ya kijamii, vijana wamekuwa wakiandika kwenye mitandao ya kijamii kuhusu Dr. Kiza bcjj Gereza la Luzira linaendelea kumzuilia kwa misingi ipi? Kwa sababu ndipo mtu azuiliwe kwenye gereza, mahakama imekuwa imeagiza kwamba aendelee kuzuiliwa kule, kwa sababu hakufika kwenye mahakama ya kijeshi. Hakuna agizo sasa lilitolewa kwamba azuiliwe, agizo la awali inachukuliwa kisheria kwamba zilipitwa na wakati wake kabla afikishwe, na kwa sababu mahakama iliamua kwamba sirudi kwa mahakama ya kijeshi. Sasa gereza la Luzira linaendelea kumzuilia kwa amri ya nani na kwa misingi ipi? Taasisi uh, ambayo inashughulikia masuala ya ya jela ambayo ni Uganda Prison Service inaeleza ya kwamba hawawezi kumwachilia Dr. besi kwa sababu uh, au wanasema uh, uh, kwa mahakama ya juu uh, hayakusema watu ambao walikuwa na mashtaka kwenye mahakama ya kijeshi waachiliwe, ati uamuzi wa mahakama hiyo ilisema wapelekwe kwenye koti zingine za kiraia. Kwa hivyo wanasema wanaendelea kumshikilia mpaka wakati uh, kesi yake itapelekwa kwa mahakama ya kiraia. Na hiyo swala imeleta mjadala, kwa sababu uh, wana, watu wanajiuliza sasa, kwenye jela anafanya nini kama hana mashtaka yoyote? Wengine wamesema apelekwa safari nyumbani alafu akatazwe kutembea ama kutoka, kutoka nje ya nchi ama kutoka kwenye wilaya ambaye anaishi mpaka wakati serikali itakuwa na nafasi ya kuchukua kesi yake kwenye mahakama ya kiraia. Lakini kwa mujibu uh, uh, uh, uh, General, wa wakili mkuu Attorney General Kiwanuka Kiryowa, hii haiwezekani, uh, uh, uh, uh, watachungulia, inapaswa wangoje mpaka wakati uh, uh, mwendeshaji wa mashtaka DPP atapomaliza um, kazi ya kuchunguza kesi yake na za wengine wengi ambayo walikuwa wamefunguliwa mashtaka kwenye mahakama ya kijeshi, alafu akiamua kuchukua mashtaka kwenye um, mahakama ya kiraia ndio Dr. Besige pengine ataomba huko dhamana, lakini kwa wakati huu wanasema wataendelea kumshikilia mpaka uh, hiyo kazi ikiisha. katika habari za dunia ni kwamba shambulio la ndege isiyo na rubani ya Russia kwa kiasi kikubwa liliharibu kituo cha mionzi cha Chernobyl ambacho ni kiwanda cha nyuklia tukio hilo lilifanyika usiku wa kuamkia leo na rais wa Ukraine Volodymyr Zelensky amesema kwamba hawajafurahia na hali inayoendelea katika eneo hilo. Ndege ya Rasha isiyokuwa na rubani ilishambulia kituo cha nguvu za umeme katika kiwanda hicho na kusababisha moto mkubwa ambao tangu wakati huo bado unaendelea kujaribu kudhibitiwa. Papa Francis amepelekwa hospitali leo Ijumaa, saa za asubuhi za Italia, kwa ajili ya uchunguzi wa kiafya na kuendelea na matibabu ya ugonjwa wa bronchitis, Vatican imesema. Papa Francis mwenye umri wa miaka 88 amekuwa papa tangu mwaka 2013 na amekuwa akisumbuliwa na mafua pamoja na matatizo mengine ya kiafya mara kadhaa katika miaka miwili iliyopita. Lebanon ilizuia ndege ya Iran kuingia Beirut baada ya Israeli kushutumu Iran siku moja kabla ya kutumia ndege za kiraia kupeleka fedha kwa kundi la kigaidi la Hezbollah nchini Lebanon. Afisa mkuu mtendaji wa uwanja wa ndege wa kimataifa wa Imam Khomeini, Said Chaladri, ameliambia shirika la habari la Iran la Meha kwamba safari ya ndege ya Maham air ya kuelekea Beiruti ilifutwa kabla ya kupaa kwa sababu Lebanon haikutoa ruhusa ya kutua na kesi 82 za madai ya kutoweka kwa kulazimishwa zimerekodiwa na tume ya kitaifa ya haki za binadamu tangu Juni mwaka 2024 wakati mfululizo wa maandamano makubwa yalipofanyika nchini Kenya. Makundi ya kutetea haki za binadamu yanasema baadhi ya watu wanaodaiwa kuwa waathiriwa wa tukio hilo wamepata bahati ya kuungana tena na upendo wao, lakini 29 bado hawajulikani walipo <tipo> Okay. Bache wa okay? Tuna... ushasikia watu, mtu unajaribu kupanda kukwea mlima alafu kuna mtu anakuvuta mguu. Ndio haya sasa ya nee wa mitego wakati tunazungumza hey. Uh, Valentine mm. Awa nao hawataki wao mm. Oh, ni mabachala wana sababu zao. <laughs> Hakuna, hakuna hata hiyo maua pia gharama, ndugu. Ehe. Mm. Lakini kuna sababu ambazo zinawafanya watu wasitake pia kuhusiana kwa karibu mahusiano, ukimsikia mm. mtu akisema tutaki ndoa tutake mapenzi. Mabachela wana sababu zao. Wame, wameona kule mbele, lakini wajue ujana moshi. So, wanasema hao wanakula ujana wanafanya, ila ujue pia hawa hawatumii hawa hela kama siku ya leo <laughs> huenda sasa ndio wanatumia nyingi sana nyingi sana, wanajidai kusevu. Sasa kusevu, unasikia wanakula raha, wanakula starehe, kwani wanakula mikono bure <laughs> kwanza, ukifika ukiwa nazo, naambiwa ukifika mi wasinywi. Uh -huh. Kinaambiwa ukifika, unataka kununulia kila mtu, unasema lete kama tulivyo eh. Sasa, hmm. siheri ungeenda na mtu mmoja <laughs> wewe unanunulia watu ishirini, ule mwingine mi amenunulia mtu mmoja, nani amegaramika zaidi? Haya, swali gumu wanasema eh? kuna uhuru mm, wa maisha hawa, mm, wameamua namna hiyo, mm, hawaoni umuhimu wa ndoa, mm. E, wataendelea kuishi, lakini mimi naona wengine ni wengine kuchochea wengine tu, huwezi kujua huwezi kujua uweze kujua, unasikia hiyo nyimbo e, Tony Nyadundo anasema, anakuambia mapenzi kizunguzungu. Hii si ndio? dedication ni nimpe ule, <laughs> jamaa wetu anaitwa nani, ule director wetu kule, Patrick nani andea, e, kula raha, baba, amka ucheze kidogo, twende kazi. <laughs> inanipa kumbukumbu kumbu za mwaka elfu mbili na sita. Ungewacha niimbe bwana, ayenda imba basi. Ukuyu mapenzi ukuyu kuyu <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> E, wanasema kila kabila lina <laughs> njia yake ya kujieleza kimapenzi. Kabisa. <laughs> Kuna wengine kujieleza ni pesa, wengine maua, wengine mdomo tupu tu eh, lakini Tony Nyajundo anajua kazi. Ne, umeona Patrick amecheza vizuri sana. Safi kabisa ka mmoja wa wana, wanamuziki ambao ni mm, maarufu sana hasa nchini Kenya. Haya, imenipa Laki, kwambia ilikuwa inanipa uh -huh. kumbukumbu za mwaka elfu mbili na sita nikiishi Kisumu uh -huh. migosi pale, unatembea unakuja kao, unaingia mpaka mjini Ah! uh -huh. Yaani Kisumu ni mji mzuri, huchafuka tu wakati wa uchaguzi, lakini mji mzuri sana. Toka Kisumu teremka mpaka Mombasa. <laughs> <Mbali. laughs> <laughs> Yupo Josephat Kioko ametuandalia masuala ya michezo na burudani. Aya, tujiunge naye, Kioko Haya basi, najiunga nanyi hapo katika safari ya VOA Express. Kuna mengi tu katika viwanja vya michezo na pia burudani, tuangalia kuna nini. Shirikisho la mpira wa miguu barani Afrika CAF, jana Alhamisi, katika makao makuu ya Kairo huko Misri, wametoa droo ya timu za vijana ambazo ni timu kumi na tatu zitachuana huko Ivory Coast ambako yataandaliwa mashindano makubwa ya canada barani Afrika yaani AFCON ya vijana mwaka huu kwa mujibu wa draw hiyo ambayo tayari imechapishwa katika vyombo vya habari na mitandaoni leo, ikiwa kanda yetu ya Afrika Mashariki inawakilishwa na timu tatu za vijana kati ya 13 ambazo zitakuwa zinapambana huko Ivory Coast. Vijana wa Tanzania wamejumuishwa kwenye kundi la kwanza pamoja na wenyeji Ivory Coast na pia Congo DRC, ambayo pia inawakilisha kanda yetu ya Afrika Mashariki. Watajumuika pamoja na Black Stars ya Ghana, vijana chini ya miaka ishirini kundi la pili linajumuisha Afrika Kusini, Nigeria ambao pia wameshinda mara nyingi michuano hii ya vijana na vilevile vile Misri na Moroko, ili hali Afrika Kusini na Nigeria wakiwakilisha kanda zao kosafa na Nigeria akawakilisha kanda ya Afrika Magharibi. Kenya Harambee Stars ndogo itakuwa kundi la tatu pamoja Senegal, yaani makinda hawa wa Teranga Lions ndiyo mabingwa tezi wa michuano hii ya AFCON kwa vijana chini ya miaka 20 barani Afrika. Wakati wa kuandaa draw jana usiku, maafisa wa shirikisho la CAF wamezungumzia kiwango cha mpira kwa vijana kuimarika zaidi katika bara la Afrika, na wanakusudia kuona michuano ikiimarika zaidi ili kupata vijana kuwakilisha katika kombe la dunia baada ya michuano hii ya AFCON. Baadhi ya vijana wanaoshirikishwa katika AFCON barani Afrika wanachezea timu za taifa na pia wengine wametokea Ulaya wanakoshiriki soka ya kulipwa. Mwisho mwisho wa Aprili ndiyo michuano itaanza rasmi huko Ivory Coast na kuendelea hadi mapema mwezi wa tano, fainali ikitarajiwa kupigwa Mei 18 huko Abidjan, Ivory Coast. Burudani ya leo nimeamua kuielekeza katika Valentines, ambapo wanafunzi kutoka shule mbalimbali mbali nchini Kenya, vyuo vikuu, mashirika ya habari na hata wasanii wameshuhudiwa sehemu mbalimbali za Kenya wakijitolea katika hali ya kuchangisha damu ili kusaidia wagonjwa Muungano wa waandishi wa habari katika miji kadhaa kama vile Nakuru, Mombasa na hata Nairobi wametumia siku hii kusaidia watu wanaohitaji zaidi damu kwa dharura, kwa kujitolea kipekee siku hii ya Valentine's, yaani wanaelekeza upendo wao kwa watu wanaohitaji damu. Mjini Eldoret, mamia wanafunzi kutoka Moi University pia wameshiriki hafla hii ya kuchangisha damu. Huko Nairobi kwenyewe katika kumbukumbu ya taifa National Museums of Kenya milango imekuwa wazi siku nzima kukaribisha wapenda nao wakiwa na hafla ya kupendeza na hata mziki kwa hisani ya ma DJ waliojitolea siku hii ya Valentines. Kwa sasa ni hayo. Josephat Kioko, VOA Mombasa. Kioko, tunasema asante, shukran. Burudani imekuwa mambo mengi hapo spoti, pamoja na mziki. Hey, imerudi hiyo nyimbo baba Safina, ndio muda tuliokuwa nao tunakuacha na Toni Nyadundo akiangusha kitu hicho mapenzi. Mm. kizunguzungu kiluyaluya upande wa pili, tumekuwa naye Aida Isa hapa studio, ameshirikiana na Kennes Bwire. Mimi naitwa BMJ Mridhi, tuonane wakti mwingine, Mungu akijalia <mama>